rss
Thứ ba, 09/08/2022 | 09:10 GMT+7

BXH SEA Games 31 ngày 10/5: Việt Nam liên tiếp đón HCV

Cập nhật 11:22 ngày 10/05/2022

(Thể thao) - Hôm nay, Việt Nam tham gia tranh tài ở nhiều môn thi đấu như bóng ném bãi biển nam, Kickboxing, nhảy cầu, Rowing.

TRỰC TIẾP CÁC MÔN THI ĐẤU SEA GAMES 31 NGÀY 10/5



-Kurash tiếp tục có HCV

Ở hạng cân 81 kg Trần Thanh Hiền và Bùi Minh Quân đấu ở chung kết. Hạng 90 kg của nam, Lê Duy Thanh sẽ tranh HCV với Trần Thương.

VĐV Nguyễn Phạm Hồng Mơ giành HCV hạng cân 52kg

Lê Duy Thành xuất sắc đánh bại Bin M Noor của Malaysia ở hạng cân 90. Ở chung kết sẽ là cuộc chiến nội bộ của 2 VĐV Việt Nam, Duy Thành và Trần Thương.


-TTVN giành HCĐ Đôi nam cầu cứng 10m

Nguyễn Quang Đạt và Đặng Hoàng Tú đã xuất sắc đem về tấm HCĐ cho đoàn TTVN ở nội dung Chung kết Đôi nam cầu cứng 10m


- Kurash mang về HCV đầu tiên cho đoàn thể thao Việt Nam

VĐV Tô Thị Trang của môn Kurash đã xuất sắc còn màn ngược dòng ấn tượng để đem về tấm HCV đầu tiên cho đoàn thể thao Việt Nam tại SEA Games 31

- Tại nội dung thuyền đôi nữ hạng nhẹ, bộ đôi Lương Thị Thảo và Đinh Thị Hảo về nhất. Thuyền đôi nam hạng nặng, Trần Dương Nghĩa/Phạm Mạnh Linh về thứ hai.

-Cờ vua: Nguyễn Ngọc Trường Sơn cầm hòa đối thủ Philippines ở ván đầu tiên.

Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 31 hôm nay 10/5

STTQuốc giaHCVHCBHCĐTổng
1Malaysia62410
2Việt Nam44410
3

Singapore

0224
4Brunei0011
5Campuchia0000
6Indonesia0000
7Lào0000
8Myanmar0000
9Philippines 0000
10Thái Lan0000
11Timor Leste0000

Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 10/5

Bóng đá nam – Bảng A (Sân Việt Trì, Phú Thọ)

16h00: U23 Myanmar vs U23 Philippines (VTV6, On Football)

19h00: U23 Indonesia vs U23 Timor Leste (VTV6, On Football)

 

Bóng đá nữ - Bảng B (Sân Cẩm Phả, Quảng Ninh)

16h00: Philippines vs Campuchia (On Sports News)

19h00: Thái Lan vs Singapore (On Sports News)

 

Bóng ném bãi biển nam (Bãi biển Tuần Châu, Quảng Ninh)

16h00: Singapore vs Thái Lan

17h00: Việt Nam vs Philippines

 

Kickboxing (nhà thi đấu Bắc Ninh)

18h00: Nguyễn Thị Hằng Nga vs Nakhoir Nadya (Full Contact/ Nữ -48kg)

19h15: Nguyễn Thế Hưởng vs Kiang Athachai SaiPrawat (Full Contact/ Nam -67kg)

19h45: Bùi Hải Linh vs Veloso Decena Claudine (Lowkick Nữ -52kg)

20h15: Sungnoi Chaiwat vs Dương Đình Hoạt (Lowkick Nam -54kg)

20h45: Saclag Kitong Jean Claude vs Vũ Trường Giang (Lowkick Nam -63,5kg)

 

Kurash (nhà thi đấu Hoài Đức)

14h00 - 16h00

- Tô Thị Trang vs Su Khin Khin (Nữ -48kg)

- Võ Thị Thùy Dương vs Aclopen (Nữ -49kg)

- Nguyễn Thị Tuyết vs Nguyễn Thị Hồng Mơ (Nữ -52kg)

- Trần Thanh Hiền vs Bùi Minh Quân (Nam -81kg)

- Trần Thương vs Lê Duy Thành (Nam -90kg)

- Võ Thị Thùy Dương vs Tô Thị Trang (Nữ -48kg)

- Nguyễn Thị Tuyết Hân vs Grand Jean (Nữ -52kg)

- Phạm Nguyễn Hồng Mỡ vs Win Ei Ei (Nữ -52kg)

- Trần Thanh Hiển vs Lertsirisombut (Nam -81kg)

- Bùi Minh Quân vs Castro R (-81kg)

- Trần Thương vs Bin M Noor (-90kg)

16h00 - 18h00

- Võ Thị Thùy Dương vs Tô Thị Trang (Nữ -48kg)

- Nguyễn Thị Tuyết Hân vs Phạm Nguyễn Hồng Mơ (Nữ -52kg)

- Bùi Minh Quân vs Lertsirisombut (Nam -81kg)

- Trần Thanh Hiền vs Castro R (Nam -81kg)

- Trần Thương vs Baclagan (Nam -90kg)

- Lê Duy Thành vs Bin M Noor (Nam -90kg)

- Tô Thị Trang vs Kumlert Dung Dara (Nữ -48kg)

- Võ Thị Thùy Dương vs Su Khin Khin (Nữ -48kg)

- Phạm Nguyễn Hồng Mơ vs Quelino K (Nữ -52kg)

- Tô Thị Trang vs Aclopen (Nữ -49kg)

- Võ Thị Thùy Dương vs Kumlert Dung Dara (Nữ -48kg)

 

Nhảy cầu (Cung thể thao dưới nước, Mỹ Đình)

15h00: Đơn nữ cầu mềm 3m

16h30: Đôi nam cầu cứng 10m

 

Rowing (Trung tâm đua thuyền Thuỷ Nguyên (26, 27)- Trần Quốc Bảo, Minh Đức, Thuỷ Nguyên, Hải Phòng)

10h00: Thuyền đơn nữ hạng nặng

10h20: Thuyền đôi nam hạng nặng một mái chèo

10h40: Thuyền đôi nữ hạng nhẹ hai mái chèo

11h00: Thuyền đơn nam hạng nhẹ

11h20: Thuyền đôi nam hạng nhẹ một mái chèo

11h40: Thuyền bốn nam hạng nặng hai mái chèo

12h00: Thuyền đôi nữ hạng nặng hai mái chèo

12h20: Thuyền bốn nữ hạng nhẹ một mái chèo

Cờ vua

09h30 - 13h30
Cờ tiêu chuẩn ván 1
 
16h00 - 20h00
Cờ tiêu chuẩn ván 2

Pencak Silat

11h00
Vòng loại biểu diễn đơn Nam: Vũ Tiến Dũng
 
12h10
Vòng loại biểu diễn đơn Nữ: Vương Thị Bình
 
12h30
Vòng loại biểu diễn đồng đội Nam: Trần Tiến Danh, Lê Hồng Quân
13h30
Vòng loại biểu diễn tập thể Nữ: Nguyễn Thị Thu Hà, Nguyễn Thị Huyền, Vương Thị Bình
 
16h00
Vòng loại biểu diễn đồng đội Nữ: Nguyễn Thị Thu Hà, Nguyễn Thị Huyền
 
16h20
Vòng loại biểu diễn tập thể Nam: Vũ Tiến Dũng, Nguyễn Xuân Thành, Lưu Văn Nam
Đọc tin thể thao mới nhất, tin nhanh thể thao, tin tức thể thao, thể thao 24h cập nhật tại: THETHAOHCM.VN
  • Tin liên quan